Barka da zuwa Hangzhou Kejie!

Yadda za a gyara da kuma kula da masana'anta oxygen janareta?

Yadda za a gyara da kuma kula da injin samar da iskar oxygen?Yana da aikace-aikace masu yawa, wanda ya ƙunshi matakai da yawa, don haka yana da halaye masu yawa na masana'antar iskar oxygen.Yana da aikace-aikace da yawa.A yau, zan gabatar da kwamishinoni da kiyaye kariya na masana'antar samar da iskar oxygen don ganin nawa kuka sani.

image1

Yadda za a gyara injin janareta na iskar oxygen?
1, bisa ga matsa lamba na iskar gas da amfani da iskar gas, daidaita mai sarrafa kwararar ruwa a gaban ma'aunin motsi da bawul ɗin oxygen bayan ma'aunin motsi.Kada ku ƙara yawan kwararar da ake so don tabbatar da aikin yau da kullum na kayan aiki.
2. Buɗe bawul ɗin shigar da iskar oxygen bai kamata ya zama babba ba don tabbatar da mafi kyawun tsabta.
3. Bawul ɗin da aka daidaita ta ma'aikatan hukumar na iskar oxygen ba za su juya ba don kauce wa tasiri mai tsabta.

6. Kula da matsa lamba akai-akai, nunin motsi da iskar oxygen, kuma kwatanta su tare da dabi'u akan shafin wasan kwaikwayon don magance matsalolin cikin lokaci.
7. Kula bisa ga buƙatun fasaha na kwampreshin iska, bushewar sanyi da tacewa don tabbatar da ingancin iska.Dole ne a yi amfani da injin damfara da na'urar bushewa aƙalla sau ɗaya a shekara, kuma dole ne a maye gurbin sassan da ke da rauni da kuma kiyaye su bisa ga hanyoyin kiyaye kayan aiki;Dole ne a maye gurbin abin tacewa cikin lokaci.
8. Lokacin kula da kayan aiki, dole ne a yanke iskar gas kuma dole ne a yanke wutar lantarki kafin a kiyaye.

image2x

Yadda za a gyara injin janareta na iskar oxygen?
1, bisa ga matsa lamba na iskar gas da amfani da iskar gas, daidaita mai sarrafa kwararar ruwa a gaban ma'aunin motsi da bawul ɗin oxygen bayan ma'aunin motsi.Kada ku ƙara yawan kwararar da ake so don tabbatar da aikin yau da kullum na kayan aiki.
2. Buɗe bawul ɗin shigar da iskar oxygen bai kamata ya zama babba ba don tabbatar da mafi kyawun tsabta.
3. Bawul ɗin da aka daidaita ta ma'aikatan hukumar na iskar oxygen ba za su juya ba don kauce wa tasiri mai tsabta.

Yadda za a kula da iskar oxygen janareta?
1. Matsakaicin fitarwa na matattara mai rage bawul ɗin ba ya cikin kewayon al'ada.A wannan lokacin, wajibi ne don daidaita ma'aunin matattara mai rage bawul.Hanyar daidaitawa: ɗaga ƙulli a saman ɓangaren matsewar tace yana rage bawul, juya shi kusa da agogo don matsawa, juya shi kishiyar agogo don rage matsi, sannan danna matsi don kulle bayan isa matsi da ake buƙata.Mai amfani zai tsaftace jikin tacewa akai-akai na matsi na rage bawul don tabbatar da ingancin iska.Hanyar tsaftacewa: juya kuma ja saukar da kofin bayoneti a kasan ɓangaren bawul ɗin, kuma tsaftace nau'in tacewa da kofi tare da wanki mai tsaka tsaki.Wutar rage matsewar tacewa yanayin magudanar ruwa ne ta atomatik, kuma mai amfani zai shigar da bututun magudanar ruwa a wuri mai dacewa.
2. Girman iskar gas mai sabuntawa ya yi girma ko kuma karami.A wannan lokacin, ana buƙatar gyara bawul ɗin sarrafa iskar gas na sabuntawa.Yayin aikin daidaitawa, juya juyi ɗaya ko biyu kawai a lokaci ɗaya.Bayan daidaitawa, jira na'urar bushewa ta gudu don zagaye ɗaya ko biyu, sannan daidaita daidai da yanayin.Bawul ɗin gyaran iskar gas na sabuntawa yawanci yana kan saman kayan aiki.
3. A lokacin farfadowa na na'urar bushewa, matsa lamba a cikin hasumiya mai bushewa ba zai wuce 0.02MPa ba.Idan wannan darajar ta wuce, ana iya la'akari da cewa an katange muffler bayan tabbatar da cewa babu laifi a cikin bawul.A wannan lokacin, cire muffler kuma cire toshewar.Idan toshewar yana da tsanani kuma ba za a iya tsabtace shi ba, maye gurbin muffler.
4. Bayan cika desiccant yana gudana na ɗan lokaci, gadon bushewa yana nutsewa kaɗan, don haka ya zama dole don dubawa da ƙari ko maye gurbin desiccant a cikin lokaci.Dole ne a duba mai bushewa kafin a yi lodi don cire ƙura da kuma sanya ɓangarorin sa iri ɗaya.
5. A kai a kai duba yanayin aiki da yanayin rufewa na kowane bawul.Bincika akai-akai ko kayan aikin lantarki suna cikin kyakkyawar hulɗa, kuma sau da yawa cire ƙurar ciki da wajen akwatin rarrabawa.
Don taƙaitawa, abin da ke sama shine babban abun ciki na yadda za a gyara da kuma kula da injin samar da iskar oxygen na masana'antu.Mafi yawan masu amfani da injinan iskar oxygen sun sami tagomashi saboda fa'idodinsa na ban mamaki.An yadu amfani da karfe konewa goyon baya, sinadaran masana'antu, muhalli kariya, gini kayan, haske masana'antu, likita magani, aquaculture, Biotechnology, najasa magani da sauran filayen.


Lokacin aikawa: Janairu-18-2022